Đèn Đường NLMT Hotwell HW-SL-05-800
Mã SP: HW-SL-05-800
Liên hệ
Màu sắc:
Công suất tương đương (đèn Halogen)
800W
LED chip
640pcs SMD5730
Quang thông
1920 lm
Nhiệt màu
6000K
Chỉ số hoàn màu
Ra > 70
Điện áp
3.2V
Bộ điều khiển
Intelligent PWM
Thời gian chiếu sáng
12hrs/ngày
Chế độ sáng
Auto/timer/remote
Thời gian dự phòng
3 - 5 ngày
Thời gian sạc đầy pin
6 - 8 giờ với trời nắng
Chất liệu bộ vỏ
Nhựa ABS
Cấp bảo vệ vỏ ngoài
IP 66
Nhiệt độ hoạt động
-10 - 40°C
Kích thước bộ đèn
680 x 350 x 80mm
Độ cao lắp đặt khuyến nghị
4-5m
Bảo hành
2 năm
Công nghệ Xanh - Chi phí Thực
An tâm Giao dịch
Ưu đãi Độc quyền
Thông số đèn
800W
LED chip
640pcs SMD5730
Quang thông
1920 lm
Nhiệt màu
6000K
Chỉ số hoàn màu
Ra > 70
Điện áp
3.2V
Bộ điều khiển
Intelligent PWM
Thời gian chiếu sáng
12hrs/ngày
Chế độ sáng
Auto/timer/remote
Thời gian dự phòng
3 - 5 ngày
Thời gian sạc đầy pin
6 - 8 giờ với trời nắng
Chất liệu bộ vỏ
Nhựa ABS
Cấp bảo vệ vỏ ngoài
IP 66
Nhiệt độ hoạt động
-10 - 40°C
Kích thước bộ đèn
680 x 350 x 80mm
Độ cao lắp đặt khuyến nghị
4-5m
Bảo hành
2 năm
THÔNG SỐ SOLAR
Công nghệ
Mono Crystalline
Công suất
5V/30W
THÔNG SỐ PIN LƯU TRỮ
Công nghệ
Lithium-Ion (LiFePO4)
Dung lượng
25 Ah
3.2V
THÔNG SỐ MODULE LED
Chip LED
800pcs SMD5730
Hiệu suất LED
180-220lm/W
Tuổi thọ LED
50.000 giờ
1. Thời gian giao hàng:
– Các đơn hàng tại TP. Hồ Chí Minh, TP Đà Nẵng, TP Cần Thơ: thời gian giao hàng trong vòng 36 giờ.
– Các tỉnh thành khác thuộc miền Bắc, thời gian giao hàng là từ 48 giờ đến 72 giờ.
2. Địa điểm nhận hàng:
Quý khách có thể nhận sản phẩm tại các địa chỉ khác, không phải nơi ở.
Trân trọng cám ơn Quý khách hàng!
1.  Lợi thế vật liệu, tiết kiệm chi phí
2. Công nghệ ưu việt và  khác biệt của đèn Hotwell
3. Công nghệ tiết kiệm năng lượng nổi bật
  • Chip LED hiệu suất cao giúp giảm tiêu hao điện
  • Pin LiFePO4 tối ưu khả năng lưu trữ
  • Bộ điều khiển thông minh tự động điều chỉnh ánh sáng
Bình luận
5.0
(Chưa có đánh giá)
  • 0%
  • 0%
  • 0%
  • 0%
  • 0%